MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA WAZABUNI

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe 26 mwezi _ S| 2022
KATI YA
Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha VEIR—MA RA y L ng 4

MusoMA—MA-RA— ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana
kama “Mwajiri"”) kwa upande mmoja;

NA

s
JEscar Moteage SlmucHic€s.Lp. J1083 | M Com A
(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Mzabuni”) Muuzaji wa maji kwa
upande mwingine.

KWA KUWA Mwajiri anasimamia mradi wa ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya
ya BUTIAMA (BUTIAMA DVTC);

KWA KUWA Mwajiri amekubaliana na muuzaji wa maji kwa ajili ya ujenzi katika
ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya BUTIAMA(BUTIAMA DVTC);

KWA KUWA Mwajiri amefanya makubaliano ya kusambaziwa maji katika ujenzi wa
Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya BUTIAMA(BUTIAMA DVTC);

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

1. GHARAMA YA KUNUNUA MAJI
Kwamba, kwa gharama ya Shilingi za Tanzania 1,030,000/=(Milioni moja na
thelathini elfu) (Liter 10,000 @Tsh 100,000.00) Mzabuni atasambaza maji katika
eneo la Mradi wa ujenzi wa Chuo cha Wilaya ya Butiama(BUTIAMA DVTC) kwa
Idadi, tajwa hapo chini.
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I | Extended Price

(Tshs)
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(1)

2) | (3)

(4)

(&)

[(6+7)x5

(&)

1

Water

Cubic Meter 100,000.00

| 1,030,000.00
| .

TOTAL

| 1,030,000.00

2.

4,

MABADILIKO YA GHARAMA ZA MANUNUZ! YA VIFAA VYA UJENZI

Gharama ya kusambaziwa maji katika eneo la ujenzi haitabadilika kwa namna
yoyote ile ndani va kipindi cha muda wa MIEZ| mitatu tokea tarehe ya kufunga
mkataba huu.

NAMNA YA KUFANYA MALIPO
i. Mwajiri atamlipa Mzabuni kwa kutumia Mfumo wa Ulipaji Serikalini(MUSE)
kwa mfumo wa mkataba ndani ya siku kumi na nne(14) mara baada ya kazi

kukamilika.
(a) Withholding tax 5% ambayo ni makato yaliyopo kisheria.

MAKABIDHIANO YA MAJI KATIKA ENEO LA HUDUMA

(a) Maji yatawasilishwa kwenye eneo la ujenzi na mzabuni kutakiwa kutoa nyaraka
muhimu za vifaa husika. Vile vile pande zote mbili zitaweka kumbukumbu kwa
maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili zitasaini katika
daftari maalum la mapokezi.

(b) Pindi Maji yatapowasilishwa kwenye eneo la ujenzi
itajiridhisha vitu vifuatavyo.

i. Ubora wa maji(Yafaayo kwa ujenzi)
ii. Idadi ya vifaa(Lita za Maji)

Kamati ya Mapokezi

WAJIBU WA MZABUNI

Mzabuni atakuwa na wajibu ufuatao: - :
(a) Kuwasilisha maji kwenye eneo la ujenzi ndani ya muda uliowekwa ambao N

siku

WAJIBU WA MWAJIRI
Mwajiri atakuwa na wajibu ufuatao: -

(a) Kumlipa mzabuni malipo halali ya kazi iliyoainishwa katika Mkataba huu
kulingana na utaratibu uliobainishwa katka kipengele Na.3 cha Mkataba huu,
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